Announcement

Collapse
No announcement yet.

#24/2566/ENGTX560/SmartPhone/PSU/Notebook ปิด 4-8-66| 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #24/2566/ENGTX560/SmartPhone/PSU/Notebook ปิด 4-8-66| 12.58.58

#24/2566/ENGTX560/SmartPhone/PSU/Notebook ปิด 4-8-66| 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 4-8-2566 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12 ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13 ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1. PSU Tsunami LC-8500BTX
    .
    สภาพสวยๆ
    ได้มาแบบนี้
    ไม่ได้ลอง
    ตีเสีย ไม่มีประกัน

.

เปิด 150 บาท รวมส่ง

2. Redmi 6A
    .
    เครื่องได้มาแบบนี้ ปล่อยแบบนี้ไปครับ
    .

เครื่องเปิดติด
    จอดี สวยๆ ใสๆ ไม่แตก ไม่ร้าว ทัสปกติ
    ปุ่มกดดี
    แบตดี
    ตูดชาร์จปกติ
    ถาดซิมครบๆ
    กล้องหน้า-หลังปกติ
    ลองโทร 112 โทรติด เสียงออกปกติ
    ลำโพงนอกดังปกติ
    ลองได้เท่านี้ ที่เหลือไปทำกันต่อนะครับ

.
    ตำหนิ
    ติดรหัสหน้าจอ

.
    รับประกัน 7 วัน ตามที่ระบุ
    .
    เปิด 500 บาท รวมส่ง
    .

3. ASUS ENGTX560 Ti DCII TOP/2DI/1GD5
    .
    สภาพสวยๆ พร้อมใช้งานของเก่าเก็บไว้นานแล้ว
    ก่อนเก็บยังใช้งานได้ปกติ
    ตอนนี้ไม่มีหม้อแปลงลอง
    .

ตำหนิ
    พัดลมตัวนึงจะฝืดหน่อย

.
    ประกันใจให้ 7 วัน นะครับ
    .
    พิจารณาตามรูปเลยครับ

.

เปิด 500 บาท รวมส่ง

4. Motorola One
    .

ขายเป็นงานอะไหล่
    จอแตก ฝาหลังแตก
    เปิดติด ชาร์จเข้า
    ติดรหัสหน้าจอ
    .

เปิด 300 บาท รวมส่ง
    .

5. iPod touch 2nd Gen 16GB
    .

สายสะสมต้องเก็บนะครับ
    ใช้งานปกติ จอทัสได้ทุกจุด
    เสียงดี
    แบตยังดี

.
    ตำหนิ
    ปุ่ม Power แข็งกดไม่ได้
    จอล่างซ้ายมีร้าว 1 เส้น (ใช้งานปกติ)

.
    เปิด 200 บาท รวมส่ง

6. อะไหล่ acer aspire v5
    .

เครื่องได้มาแบบนี้ ตามรูป
    ลองเปิดติด จอมีแสง
    .
    ไม่มีแบต
    ไม่มีแรม (แรมตัวอื่นมาลองเปิด)
    ไม่มี HDD
    ไม่มีสายชาร์จ

.
    สภาพอื่นๆ พิจารณาจากรูปเลยครับ
    .
    รับประกัน 3 วัน แค่เปิดติด

.
    เน้นขายเป็นอะไหล่
    .
    เปิด 300 บาท รวมส่ง

.

7. Sony VAIO VGN-CR11SH
    .

เครื่องได้มาสภาพนี้ สีออกเหลือง
    เปิดติด มีเสียง
    จอสวยๆ ไม่แตก ไม่ร้าว ภาพมาเต็ม
    เข้า Bios ได้
    ใช้แผ่น PE เข้า windows ได้ปกติ
    แรมมี HDD มี
    .
    สเปคเครื่องดูจากรูปเลยครับ

.
    ตำหนิ
    แบตไม่มี
    HDD น่าจะเสีย เพราะไม่ Boot Windows
    พลาสติกฝาบนจอตรงมุมร้าว 1 เส้น
    สายชาร์จไม่มี

.
    ขายเพื่อให้ช่างไปทำต่อ (หา HDD ลง Windows ก็ใช้ได้)
    .
    รับประกัน 7 วัน ตามที่ระบุ
    .

เปิด 350 บาท รวมส่ง

8. HTC Desire 828 Dual Sim งานช่าง

เครื่องเคยใช้งานได้ปกติ
    แต่ไป Hard Reset เครื่อง
    หลังจากนั้น เครื่องบู๊ทวนโลโก้
    .

ขายเป็นงานช่างไปครับ
    รับประกัน เครื่องเปิดติด จอใช้งานได้ปกติ
    แบตยังดี ชาร์จเข้า
    ปุ่มกดต่างๆ ใช้ได้
    ไม่มีที่ปิดช่องซิมนะครับ
    สติ๊กเกอร์หลังลอก

.
    เปิด 100 บาท รวมส่ง

.

9. LG G3 Stylus.
    .
    งานซื้อมาขายไฟ ได้มาแบบนี้
    เครื่องสวยๆ ไม่แตกไม่ร้าว
    สภาพดี ทั้งนอก ทั้งใน
    .
    ไม่มีแบต ไม่มีปากกามาด้วย
    .
    ลองเสียบสายชาร์จ ขึ้นรูปแบต ตามรูป
    จอในเหมือนมีจุดดำ 1 จัด ตามรูป
    แต่จอนอก ไม่แตกไม่ร้าว

.
    ลองได้แค่นี้
    รับประกัน 7 วัน ว่าเปิดติดแน่นอน

.
    ขายตามสภาพ
    .
    เปิด 100 บาท รวมส่ง

Working...
X